วิธีเลือกดูสินค้าตามหมวดหมู่
ดู: 8967|ตอบกลับ: 0

Comment ชาวเน็ตที่มีต่อ GPX DEMON ภาค2

[คัดลอกลิงก์]

I'm 火星人!  ดูโปรไฟล์ ส่ง PM เพิ่มเป็นเพื่อน สะกิด
 No:1
 EXP:
 ชื่อเสียง: 
 สตางค์:
 ความดี: 
 เครดิต: 2004
 ออนไลน์:  ชั่วโมง
 ลงทะเบียน: 2013-4-16
 ล่าสุด: 1970-1-1
โพสต์ 2015-4-15 14:08:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด

ต่อจากโพสก่อนหน้าที่ admin ได้นำเสนอคอมเม้นจากชาวเน็ตมาให้อ่านกัน ซึ่งอาจจะฟังไปทางแง่ลบบ้าง แต่ก็เอาละต้องรอให้ทาง GPX  ได้พิสูจน์ตัวเองเสียก่อน วันนี้แอดมินเลยขอนำเสนอ Comment สำหรับผู้ที่สนใจเจ้า GPX DEMON ที่มีกระแสเป็นที่สนใจอย่างมากในขณะนี้

Fotos
ได้รับแรงบัลดาลใจจาก  monster ของ ducati แน่ๆเลย
คล้ายกันมาก

Kuma-san
สวยจริงครับ

จ้าวพ่อหมี เมืองอุรุฟุ
เป็นอีกหนึ่งทางเลือกที่น่าวิเคราะครับ สำหรับผม ผมว่ามันดีกับผู้บริโภคนะ มีทางเลือกมากขึ้น

Thailand BigBike
เอาตรงๆนะคับDEMONสวยคับถูกกว่าเห็นๆสมัยนี้ถ้าไม่เรียนแบบรุ่นใหญ่ก็ขายไม่ได้คับถูกไหม

Wataru Ball
ตอนนี้ยอดสั่งจอง ทะลุ 400 คันแล้ว ใครที่ยังไม่ได้สั่งจอง เชิญ นะะะ นะ แอบได้ยินว่า จะมีเพิ่มบางอย่างให้

Rawiwan Wongsai
อยากได้ สวยมาก

Wachira Mueansiloa
โดนๆ สุดคุ้ม จองคัน

เจ็บจน' วันนี้
รถคนไทย น่าสนับสนนนะคับ #สวยด้วย

Anuluk Konmanee
ทั้งถูกทั้งสวย..ฮอนด้ามีเสียวเเน่

Bolrock Pangpond
ดูคาติ 795 ตัวจิ้ว หน้าถอยๆๆ

Auy Khwunta
รถไทยคับ ไม่ค่อยสน แต่เปิดเว็ปหาท่อคู่ ก่อน 5555

Pinthip Buabarn
สวยกว่า msx เยอะ msx เทียบมั่ยติดเลยขอบอกกกกกกกก ถูกกว่าด้วย

Tay Yc
จองได้ที่ไหนคะ

Spark Stonehead
สวยดีนะครับ เจ๋งๆ made in thailand

Rich Mai Hack
หล่อกว่า msx หล่อกว่ารุ่นอื่นๆมากๆเลยครับ

Tongteng MT Bkb

ดูคัทติย่อส่วน แต่ก็สวยดี สำหรับวัยรุ่น

Oo Ang Na
ถูกนะราคานี้น่าสนมาก

นินจา เกริกกฤษฎิ์
ถ้าจะซื้อนี่ทำไงครับสั่งทางไหน

Bantoon Thosanub
ผมนี้อยากขาย Msx ให้ไวเลย

ไม่หลง ก็เลย
นอกเรื่อง คล้ายไม่คล้าย แต่ให้ยางติดรถมาซะดีเลย IRC Wing

NooGuy
จะยังก็ช่าง มีตัวเลือกใหม่อีกตัวก็โอเคเเล้ว

แล้วเพื่อนๆ ล่ะมีความคิดเห็นเกี่ยวกับเจ้า GPX Demon อย่างไร

Comment ภาคแรก http://gpxdemonclub.com/forum.php?mod=viewthread&tid=192

ในระหว่างที่ admin หาคอมเม้นต่างๆ ในอินเตอร์เน็ต คำถามที่เจอบ่อยมากที่สุดคือ " ราคาเท่าไหร , ผ่อนเท่าไหร, ขายที่ไหนบ้าง " ผมจึงได้รวมข้อมูลมาตอบคำถามเหล่านี้ตามลิ้งค์ด้านล่าง
GPX Demon เครื่องยนต์ 125 CC ราคาเปิดตัว 53,900บาท สำหรับผู้ที่จองในงาน 49000 บาท
ตารางผ่อน คลิก!
สถานที่จัดจำหน่าย GPX Demon คลิก!

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

เว็บเพื่อนบ้าน
  • N.E.T BIKE SHOP

N.E.T BIKE SHOP จำหน่ายของแต่งมอเตอร์ไซต์หลากหลายรุ่น M-SLAZ,MSX125SF,MSX125,Aerox,Z125,GPX DEMON,ZOOMER-X,R15,และอื่นๆ ทั้งปลีกและส่ง

• GPX Demon Club

GPX Demon Club จีพีเอ็กเดม่อนคลับ กลุ่มผู้ใช้ GPX Demon พูดคุย ปรึกษา แนวทางการแต่ง การดาวน์ ผ่อน ลงประกาศซื้อ-ขาย GPX Demo และอุปกรณ์ตกแต่ง ฟรี

• Yamaha M-SLAZ Club

Yamaha M-SLAZ Club กลุ่มผู้ใช้ Yamaha M-SLAZ พูดคุย ปรึกษา แนวทางการแต่ง การดาวน์-ผ่อน ลงประกาศซื้อ-ขาย Yamaha M-SLAZ และอุปกรณ์ตกแต่ง ฟรี

• Honda CB150R Club

Honda CB150R Club กลุ่มผู้ใช้ Honda CB150R พูดคุย ปรึกษา แนวทางการแต่ง การดาวน์-ผ่อน ลงประกาศซื้อ-ขาย Honda CB150R และอุปกรณ์ตกแต่ง ฟรี

• MSX 125SF Club Thailand

HONDA MSX125SF Club กลุ่มผู้ใช้ MSX125SF พูดคุย ปรึกษา แนวทางการแต่ง การดาวน์-ผ่อน ลงประกาศซื้อ-ขาย HONDA MSX125SF และอุปกรณ์ตกแต่ง ฟรี

• Kawasaki Z125 Club

Kawasaki Z125 CLUB คาวาซากิz125คลับ กลุ่มผู้ใช้ Kawasaki Z125 พูดคุย ปรึกษา แนวทางการแต่ง การดาวน์ ผ่อน ลงประกาศซื้อ ขาย Kawasaki Z125 และอุปกรณ์ตกแต่ง ฟรี

• ฟิกเกียร์คลับ.com

แหล่งรวมจักรยานฟิกเกียร์อันดับ 1 ของไทย ลงประกาศซื้อขายฟิกเกียร์ฟรี

© 2001-2013 gpxdemonclub.com
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้